



**JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA  
WIZARA YA UTAMADUNI SANAA NA MICHEZO  
BODI YA FILAMU TANZANIA**



**MAOMBI YA VITAMBULISHO VYA WADAU KATIKA SEKTA YA FILAMU**

(Sheria ya Filamu na Michezo ya Kuigiza Na. 4 ya 1976 na Kanuni za Sheria ya Filamu na Michezo ya  
Kuigiza za mwaka 2011 (Kanuni zimetungwa chini ya kifungu cha 38 cha Sheria))

Katibu Mtendaji,  
Bodi ya Filamu Tanzania,  
Barabara ya Kivukoni,  
Utumishi Block H,  
S.L.P 79241,  
DAR ES SALAAM.

**SEHEMU A**

**(IJAZWE NA MWOMBAJI)**

**Jina na Anuani ya Muombaji/Waombaji:**

Jina/Majina.....Jinsi:.....

S.L.P. ....

Barua pepe ..... Simu Na. ....

Jina la Ofisi/Kampuni/Kikundi .....

Unapoishi:Mtaa ..... Kata. ....Wilaya:.....

Mzaliwa wa: .....Umri..... Jina la kiongozi wa

Mtaa:.....Kata:.....Wilaya

**SEHEMU B**

**(IJAZWE NA MWOMBAJI)**

Shughuli (muigizaji, mhariri, mpiga picha, msambazaji mdogo, mtayarishaji n.k.)

.....

Mkoa unapofanyia shughuli zako .....

Wilaya unapofanyia shughuli zako .....

Kata .....

Mtaa .....

Jina la Mtendaji Kata .....

Jina la Mwenyekiti wa Mtaa .....

Idadi ya Filamu unazosamba kwa siku: .....

Kiwango cha elimu na aina ya taaluma.....  
 Fani/taaluma uliyosomea na/au ambayo una uzoefu katika Sekta ya Filamu .....  
 Shughuli/biashara nyingine unayoifanya tofauti na shughuli za Sekta ya Filamu .....  
 Uzoefu katika Tasnia/eneo lako (muda) .....

**Maombi yaambatanishwe na;**

- i. Nakala ya kitambulisho cha taifa au cha mpiga kura au barua ya utambulisho, utambulisho kutoka kampuni yake, barua ya mwenyekiti wa mtaa yenye picha na mhuri,
- ii. Leseni ya biashara kama unayo,
- iii. Leseni ya Usajili wa Kampuni ya Biashara unayofanya, kama unayo,
- iv. Nakala ya TIN,
- v. Maelezo ya aina/vifaa/mitambo na idadi ya vifaa vinavyotumika kuoneshea/kuzalishia picha jongevu au kampuni inayohusika na kutayarisha/kuzalisha kazi za filamu .....
- vi. Nakala mbili(2) za picha ndogo (*Passport Size*)

**NB:** Hakuna kitambulisho kitakachotolewa bila kulipia na kukatiwa stakabadhi ya Serikali (ERV)

*Masharti yanayoambatana na kitambulisho husika yazingatiwe*

**SEHEMU C**

**(KWA MATUMIZI YA OFISI TU)**

Maombi ya kupatiwa kitambulisho yamekubaliwa/yamekataliwa kwa sababu

.....

Jina la Ofisa wa Bodi.....

Cheo.....

Tarehe .....

Sahihi .....

**MALIPO YOTE YAFANYIKE KUPITIA “CONTROL NUMBER”**